BÁN NHÀ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐẶNG TIẾN ĐÔNG, AN PHÚ, THỦ ĐỨC – 143M² – GIÁ 29 TỶ
143.3 m2(8 x 20)
29 Tỷ
202 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Đặng Tiến Đông
32 Tỷ
~ 286 Triệu/m2112m2
(10m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 112 m2 |
🏡 BÁN NHÀ THẢO ĐIỀN – ĐƯỜNG SỐ 2, Q2 – DT 112M² – GIÁ 32 TỶ
📍 Địa chỉ: 10 đường số 2, Phường An Khánh (P.Thảo Điền cũ), Tp.Thủ Đức, TP.HCM
📐 Diện tích: 10 x 11 m
📏 Diện tích công nhận: 112 m²
🏗️ Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu
💵 Giá bán: 32 tỷ ~ 286 triệu/m²
💎 ĐÁNH GIÁ TÀI SẢN:
• Nhà tọa lạc tại trung tâm Thảo Điền – khu dân cư cao cấp, an ninh, tiện ích 5 sao.
• Lô đất vuông vức, ngang 10m cực đẹp, phù hợp ở, xây villa hoặc đầu tư giữ tài sản.
• Kết cấu sẵn 1T1L, dễ cải tạo hoặc cho thuê.
• Pháp lý đầy đủ – sổ hồng riêng – sang tên nhanh.
——————————
☎️ Liên hệ: Kỳ Anh – 0949 496 603
#shi #saigonhouseinvestment #dautunhapho
143.3 m2(8 x 20)
29 Tỷ
202 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Đặng Tiến Đông
100 m2(8 x 20)
32 Tỷ
320 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Đức
74.4 m2(8 x 20)
33 Tỷ
444 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Nguyễn Đăng Giai
138.4 m2(8 x 20)
33,2 Tỷ
240 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 12
140 m2(8 x 20)
37 Tỷ
264 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 41
80 m2(8 x 20)
29 Tỷ
363 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
85 m2(8 x 20)
29 Tỷ
341 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trường Sa
220 m2(8 x 20)
29 Tỷ
132 Triệu/m200