BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 5, LONG THẠNH MỸ, THỦ ĐỨC – 1.606M² – 70 TỶ (~43.5TR/M²)
1606 m2(8 x 20)
70 Tỷ
43.6 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
24-10-2025
đường số số 5
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
70 - 74 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
1606 m2(8 x 20)
70 Tỷ
43.6 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 5
1000 m2(8 x 20)
72 Tỷ
72 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 14
262.7 m2(8 x 20)
73 Tỷ
278 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 38
293 m2(8 x 20)
73,5 Tỷ
251 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp