BÁN NHÀ HẺM ĐẸP LÊ VĂN SỸ, Q3 – NGANG KHỦNG 12M – 213.5m² – CHỈ 22 TỶ
213.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
103 Triệu/m200
Quận 3 cũ
01-11-2025
Lê Văn Sỹ
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
dưới 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
213.5 m2(8 x 20)
22 Tỷ
103 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
90 m2(8 x 20)
24 Tỷ
267 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
81 m2(8 x 20)
20 Tỷ
247 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
80.7 m2(8 x 20)
26,8 Tỷ
332 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
72 m2(8 x 20)
21 Tỷ
292 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
100.7 m2(8 x 20)
25 Tỷ
248 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
162 m2(8 x 20)
29 Tỷ
179 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
28 m2(8 x 20)
13,9 Tỷ
496 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
101.2 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
183 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ