BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN XÍCH LONG – KHU FOOD & BEVERAGE SẦM UẤT – 4x20 – 80M² – 33 TỶ
80 m2(8 x 20)
33 Tỷ
413 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Xích Long
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
dưới 34 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
80 m2(8 x 20)
33 Tỷ
413 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phan Xích Long
56 m2(8 x 20)
33 Tỷ
589 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Cô Giang
210 m2(8 x 20)
20 Tỷ
95.2 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
đường số số 11
153 m2(8 x 20)
31 Tỷ
203 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Kế Xương
218.4 m2(8 x 20)
27,5 Tỷ
126 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Tăng Bạt Hổ
137 m2(8 x 20)
33 Tỷ
241 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
225 m2(8 x 20)
31 Tỷ
138 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
190 m2(8 x 20)
16,5 Tỷ
86.8 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 28
279 m2(8 x 20)
25 Tỷ
89.6 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
số 275
65 m2(8 x 20)
30 Tỷ
462 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
99 m2(8 x 20)
18,5 Tỷ
187 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 59
106.3 m2(8 x 20)
34 Tỷ
320 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
53 m2(8 x 20)
19,5 Tỷ
368 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
100 m2(8 x 20)
23 Tỷ
230 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
220 m2(8 x 20)
29 Tỷ
132 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Chương Dương
120 m2(8 x 20)
23 Tỷ
192 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 9
100 m2(8 x 20)
32 Tỷ
320 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Đức
156 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
157 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 3
77 m2(8 x 20)
33 Tỷ
429 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đề Thám
140 m2(8 x 20)
24 Tỷ
171 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13