BÁN NHÀ PHỐ MẶT TIỀN VÕ VĂN TẦN – QUẬN 3 – ĐANG CÓ HĐT 60TR/TH – 72M² – 40 TỶ
72 m2(8 x 20)
40 Tỷ
556 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
38 - 42 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
72 m2(8 x 20)
40 Tỷ
556 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
52.5 m2(8 x 20)
40 Tỷ
762 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Hàm Nghi
54 m2(8 x 20)
39 Tỷ
722 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
94.8 m2(8 x 20)
39 Tỷ
411 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
63.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
633 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Tráng
210 m2(8 x 20)
40 Tỷ
190 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
91 m2(8 x 20)
42 Tỷ
462 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Trương Quyền
101.9 m2(8 x 20)
38 Tỷ
373 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
244.2 m2(8 x 20)
39,5 Tỷ
162 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
65 m2(8 x 20)
42 Tỷ
646 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Trần Não
98.9 m2(8 x 20)
40 Tỷ
404 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 9
229 m2(8 x 20)
40 Tỷ
175 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Ngô Tất Tố
216 m2(8 x 20)
39 Tỷ
181 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
80 m2(8 x 20)
39 Tỷ
488 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trịnh Văn Cấn
132 m2(8 x 20)
39 Tỷ
295 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
90 m2(8 x 20)
38 Tỷ
422 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
52 m2(8 x 20)
40 Tỷ
769 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đặng Thị Nhu
638 m2(8 x 20)
40 Tỷ
62.7 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
168 m2(8 x 20)
40 Tỷ
238 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 47
83.43 m2(8 x 20)
39 Tỷ
467 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ