BÁN NHÀ MẶT TIỀN THẢO ĐIỀN, THỦ ĐỨC – NGANG 16M HIẾM – 140m² – VỈA KINH DOANH – 37 TỶ
140 m2(8 x 20)
37 Tỷ
264 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 41
40 Tỷ
~ 404 Triệu/m298.9m2
(6m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98.9 m2 |
🏡 BÁN NHÀ PHỐ ĐƯỜNG SỐ 9, AN KHÁNH, Q2 – 3 TẦNG – 98.9m² – 40 TỶ
📍 Địa chỉ: 12A đường số 9, Phường An Khánh, Tp.Thủ Đức, TP.HCM
📐 Diện tích: 6 x 16m
📏 Diện tích công nhận: 98.9m²
🏗️ Kết cấu: 3 tầng
💎 Loại hình: Nhà phố
💵 Giá bán: 40 tỷ (~404 triệu/m²) – có thương lượng
💎 ĐÁNH GIÁ TÀI SẢN:
• Vị trí đắc địa đường số 9, khu An Khánh, khu dân cư cao cấp, giao thông thuận tiện.
• Nhà phố 3 tầng, kết cấu chắc chắn, phù hợp ở gia đình hoặc khai thác cho thuê.
• Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, siêu thị, dịch vụ, an ninh tốt.
• Pháp lý minh bạch – sổ hồng riêng – sang tên nhanh chóng.
⸻
☎️ Liên hệ: Kỳ Anh – 0949 496 603
#shi #saigonhouseinvestment #dautunhapho
140 m2(8 x 20)
37 Tỷ
264 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 41
70 m2(8 x 20)
39 Tỷ
557 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Trần Não
166.4 m2(8 x 20)
40 Tỷ
240 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 3
168 m2(8 x 20)
40 Tỷ
238 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 47
200 m2(8 x 20)
40 Tỷ
200 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Đặng Tiến Đông
65 m2(8 x 20)
42 Tỷ
646 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Trần Não
112 m2(8 x 20)
32 Tỷ
286 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 2
100 m2(8 x 20)
32 Tỷ
320 Triệu/m200