BÁN NHÀ MẶT TIỀN LÊ VĂN DUYỆT, BÌNH THẠNH – 4 TẦNG – 79m² – 37 TỶ
79 m2(8 x 20)
37 Tỷ
468 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
03-12-2025
Lê Văn Duyệt
Loại giao dịch
Mua Bán
Phường/Xã
Tất cả
Mức giá
35 - 39 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
79 m2(8 x 20)
37 Tỷ
468 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
52 m2(8 x 20)
36 Tỷ
692 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
89.5 m2(8 x 20)
38 Tỷ
425 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
143 m2(8 x 20)
39 Tỷ
273 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Lạc
94.8 m2(8 x 20)
38 Tỷ
401 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Văn Mai
80 m2(8 x 20)
37,5 Tỷ
469 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
68.2 m2(8 x 20)
35 Tỷ
513 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
109.8 m2(8 x 20)
35 Tỷ
319 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
200 m2(8 x 20)
38 Tỷ
190 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Khuyến