BÁN TOÀ NHÀ 7 TẦNG – AN DƯƠNG VƯƠNG, Q5 – 66,5M² – GIÁ 34,5 TỶ
66.5 m2(8 x 20)
34,5 Tỷ
519 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Dương Vương
37 Tỷ
~ 468 Triệu/m279m2
(5.6m x 15.8m )| Loại sản phẩm | Tòa Nhà Văn Phòng | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 5.6m | |
| Dài | 15.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79 m2 |
🏡 BÁN NHÀ MẶT TIỀN LÊ VĂN DUYỆT, BÌNH THẠNH – 4 TẦNG – 79m² – 37 TỶ
📍 Địa chỉ: 123 Lê Văn Duyệt, Phường Gia Định (Phường 3 cũ), Quận Bình Thạnh, TP.HCM
📐 Diện tích: 5.6 x 15.8m
📏 Diện tích công nhận: 79m²
🏗️ Kết cấu: 4 tầng
💵 Giá bán: 37 tỷ ~ 468 triệu/m² (có thương lượng)
💎 ĐÁNH GIÁ TÀI SẢN:
• Nằm trên trục Lê Văn Duyệt sầm uất, kết nối nhanh ra Phan Đăng Lưu – Đinh Tiên Hoàng – Điện Biên Phủ.
• Kết cấu 4 tầng kiên cố, hoàn thiện, phù hợp kinh doanh đa ngành hoặc cho thuê giữ tài sản.
• Diện tích chuẩn hiếm có tại khu Phường 3, thuận tiện mở văn phòng, spa, F&B, showroom.
• Khu vực dân trí cao – an ninh – kinh doanh mạnh, tiềm năng tăng giá tốt.
• Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
——————————
☎️ Liên hệ: Kỳ Anh – 0949 496 603
#shi #saigonhouseinvestment #dautunhapho
66.5 m2(8 x 20)
34,5 Tỷ
519 Triệu/m200
Quận 5 cũ
An Dương Vương
68.2 m2(8 x 20)
35 Tỷ
513 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
109.8 m2(8 x 20)
35 Tỷ
319 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
52 m2(8 x 20)
36 Tỷ
692 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
86.73 m2(8 x 20)
37 Tỷ
427 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thái Bình
80 m2(8 x 20)
37,5 Tỷ
469 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
200 m2(8 x 20)
38 Tỷ
190 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Khuyến
89.5 m2(8 x 20)
38 Tỷ
425 Triệu/m200
Quận 3 cũ