BÁN TÒA NHÀ MẶT TIỀN – MẠC ĐĨNH CHI, Q.1 – 205M² – GIÁ 240 TỶ
204.8 m2(8 x 20)
240 Tỷ
1.17 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
150 Tỷ
~ 682 Triệu/m2220m2
(13.51m x 23.24m )| Loại sản phẩm | Nhà Cấp 4 | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 13.51m | |
| Dài | 23.24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 220 m2 | |
| Diện tích sử dụng | 310m2 |
BÁN GÓC 2 MT - ĐIỆN BIÊN PHỦ, Q3 - 13.51x23.24M, CN 220m2 - 150 TỶ
📍 Địa chỉ: 162 Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hòa (P.VTS cũ), Quận 3, Tp.HCM
📍 Diện tích: 13.51 x 23.24m (Công nhận: 220m², Thực tế: 310m²)
📍 Hiện trạng: Nhà cấp 4
👉 𝗚𝗶𝗮́ 𝗯𝗮́𝗻: 150 tỷ (Thương lượng, 682Tr/m²)
🌀 Đánh giá tài sản:
• Bán góc 2 mặt tiền đất xây tại Điện Biên Phủ, Quận 3, vị trí đắc địa.
• Diện tích lớn, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
• Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng
———————————
☎️ 𝗞𝘆̀ 𝗔𝗻𝗵: 𝟬𝟵𝟰𝟵 𝟰𝟵𝟲 𝟲𝟬𝟯
204.8 m2(8 x 20)
240 Tỷ
1.17 Tỷ/m200
Quận 1 cũ
Mạc Đĩnh Chi
74 m2(8 x 20)
36 Tỷ
486 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Vạn Kiếp
400 m2(8 x 20)
62 Tỷ
155 Triệu/m200
Bình Tân cũ
đường số số 33
237.5 m2(8 x 20)
35 Tỷ
147 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
90.7 m2(8 x 20)
60 Tỷ
662 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
94.6 m2(8 x 20)
20 Tỷ
211 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
98 m2(8 x 20)
68 Tỷ
694 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
52 m2(8 x 20)
23 Tỷ
442 Triệu/m200
Quận 10 cũ