BÁN NHÀ HẺM 12C NGUYỄN THỊ MINH KHAI – ĐA KAO – DT 124M² (CN 60M²) – GIÁ 19.99 TỶ TL
124 m2(8 x 20)
19 Tỷ 990 Triệu
161 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
21,5 Tỷ
~ 51.7 Triệu/m2416m2
(8m x 52m )| Loại sản phẩm | Nhà Cấp 4 | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 52m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 416 m2 |
🏠 BÁN NHÀ 147A NGÔ CHÍ QUỐC – DT 416M² – C4 – GIÁ 21.5 TỶ 🏠
• 📍 Địa chỉ: 147A Ngô Chí Quốc, Phường Tam Bình (P.Bình Chiểu cũ), Tp.Thủ Đức
• 📐 Diện tích: 8 x 52m (DT 416m²)
• 🏗 Hiện trạng: Nhà cấp 4
• 💰 Giá bán: 21.5 tỷ ~ 52tr/m²
——————————
☎️ Liên hệ Kỳ Anh – 0949 496 603
124 m2(8 x 20)
19 Tỷ 990 Triệu
161 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
80 m2(8 x 20)
28 Tỷ
350 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
đường số số 11
154 m2(8 x 20)
42 Tỷ
273 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Hoa Sữa
168.7 m2(8 x 20)
155 Tỷ
919 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
223.1 m2(8 x 20)
110 Tỷ
493 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Phạm Viết Chánh
180 m2(8 x 20)
24,5 Tỷ
136 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường D17
222.6 m2(8 x 20)
61 Tỷ
274 Triệu/m200
Quận 5 cũ
đường số số 5
68.2 m2(8 x 20)
24 Tỷ
352 Triệu/m200
Quận 3 cũ