BÁN NHÀ PHỐ MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN, Q12 – 531m² – 65 TỶ (~122TR/m²)
531 m2(8 x 20)
65 Tỷ
122 Triệu/m200
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
6,4 Tỷ
~ 152 Triệu/m242m2
(3.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà Hẻm, Ngõ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 |
🏠 BÁN NHÀ 4 TẦNG BÀNH VĂN TRÂN – DT 42M² – GIÁ 6.4 TỶ 🏠
• 📍 Địa chỉ: 87/26 Bành Văn Trân, P.Tân Sơn Nhất (P.7 cũ), Q. Tân Bình
• 📐 Diện tích: 3.5m x 12m – DT 42m²
• 🏗 Hiện trạng: Nhà 4 tầng kiên cố
• 💵 Giá bán: 6.4 tỷ ~ 152tr/m²
✅ Ưu điểm nổi bật:
– Hẻm rộng, khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
– Nhà 4 tầng thiết kế hợp lý, có thể ở ngay hoặc cho thuê.
– Vị trí trung tâm Tân Bình, dễ dàng kết nối sân bay, Q.3, Phú Nhuận.
– Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
——————————
☎️ Liên hệ Kỳ Anh – 0949 496 603
531 m2(8 x 20)
65 Tỷ
122 Triệu/m200
Quận 12 cũ
Phan Văn Hớn
590 m2(8 x 20)
24 Tỷ
40.7 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
168.2 m2(8 x 20)
40 Tỷ
238 Triệu/m200
Phú Nhuận cũ
Lam Sơn
96 m2(8 x 20)
44 Tỷ
458 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đinh Tiên Hoàng
137 m2(8 x 20)
23 Tỷ
168 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 9
1436.3 m2(8 x 20)
219 Tỷ
152 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
326 m2(8 x 20)
58 Tỷ
178 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số 31C
82 m2(8 x 20)
20,9 Tỷ
255 Triệu/m200