BÁN NHÀ ĐẸP THẢO ĐIỀN – ĐƯỜNG SỐ 59, QUẬN 2 – 195m² – 1 TRỆT 1 LẦU – 50 TỶ
195 m2(8 x 20)
50 Tỷ
256 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 59
6,4 Tỷ
~ 152 Triệu/m242m2
(3.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà Hẻm, Ngõ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 |
🏠 BÁN NHÀ 4 TẦNG BÀNH VĂN TRÂN – DT 42M² – GIÁ 6.4 TỶ 🏠
• 📍 Địa chỉ: 87/26 Bành Văn Trân, P.Tân Sơn Nhất (P.7 cũ), Q. Tân Bình
• 📐 Diện tích: 3.5m x 12m – DT 42m²
• 🏗 Hiện trạng: Nhà 4 tầng kiên cố
• 💵 Giá bán: 6.4 tỷ ~ 152tr/m²
✅ Ưu điểm nổi bật:
– Hẻm rộng, khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
– Nhà 4 tầng thiết kế hợp lý, có thể ở ngay hoặc cho thuê.
– Vị trí trung tâm Tân Bình, dễ dàng kết nối sân bay, Q.3, Phú Nhuận.
– Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
——————————
☎️ Liên hệ Kỳ Anh – 0949 496 603
195 m2(8 x 20)
50 Tỷ
256 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 59
236 m2(8 x 20)
105 Tỷ
445 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Nguyễn Phúc Nguyên
168 m2(8 x 20)
90 Tỷ
536 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
240.13 m2(8 x 20)
125 Tỷ
521 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
153 m2(8 x 20)
33,5 Tỷ
219 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
84.9 m2(8 x 20)
85 Tỷ
1 Tỷ/m200
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
240 m2(8 x 20)
69 Tỷ
288 Triệu/m200
Quận 6 cũ
Chợ Lớn
1800 m2(8 x 20)
200 Tỷ
111 Triệu/m200