BÁN NHÀ HẺM HUỲNH TỊNH CỦA, Q3 – KHU DÂN TRÍ CAO, NGAY TRUNG TÂM – 121M² – 29.5 TỶ
121 m2(8 x 20)
29,5 Tỷ
244 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
87 Tỷ
~ 363 Triệu/m2239.6m2
(11.05m x 21.77m )| Loại sản phẩm | Nhà Hẻm, Ngõ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 11.05m | |
| Dài | 21.77m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 239.6 m2 |
🏠 BÁN NHÀ HẺM – HAI BÀ TRƯNG, QUẬN 3 – DT 239.6M² – GIÁ 87 TỶ
📍 Địa chỉ: 371/5-371/7 Hai Bà Trưng, Phường Xuân Hòa, Quận 3, TP.HCM
📐 Diện tích: 11.05 x 21.77m (Công nhận: 239.6m²)
🏗️ Kết cấu: 5 tầng
💰 Giá chào bán: 87 tỷ (~363 triệu/m²)
🌀 Đặc điểm nổi bật:
• Nhà phố hẻm rộng rãi, ngay trung tâm Quận 3, giao thông thuận tiện.
• Diện tích lớn, vuông vức, phù hợp để xây dựng căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc biệt thự mini.
• Khu vực dân trí cao, an ninh, tiện ích xung quanh đầy đủ.
• Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng.
——————————
☎️ Liên hệ: Kỳ Anh – 0949 496 603
#shi #saigonhouseinvestment #dautunhapho
121 m2(8 x 20)
29,5 Tỷ
244 Triệu/m200
Quận 3 cũ
Huỳnh Tịnh Của
86.9 m2(8 x 20)
33 Tỷ
380 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
60 m2(8 x 20)
42 Tỷ
700 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
160 m2(8 x 20)
61,5 Tỷ
384 Triệu/m200
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
1414 m2(8 x 20)
87 Tỷ
61.5 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
191.12 m2(8 x 20)
26 Tỷ
136 Triệu/m200
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
485 m2(8 x 20)
116 Tỷ
239 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
673.3 m2(8 x 20)
400 Tỷ
594 Triệu/m200