BÁN NHÀ PHỐ MẶT TIỀN 36 TÔ VĨNH DIỆN, P. THỦ ĐỨC, TP. THỦ ĐỨC – 3 TẦNG – 78M² – 26 TỶ (~333TR/M²)
78 m2(8 x 20)
26 Tỷ
333 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Tô Vĩnh Diện
32,3 Tỷ
~ 95.3 Triệu/m2339m2
(8.1m x 34.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.1m | |
| Dài | 34.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 339 m2 |
🏡 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 41, TP. THỦ ĐỨC – 339m² – 32.3 TỶ (~95TR/m²)
📍 Địa chỉ: 32 đường số 41, Phường Thủ Đức (Phường Linh Đông cũ), TP. Thủ Đức, TP.HCM
📐 Diện tích: 8.1 x 34.3m
📏 Diện tích công nhận: 339m²
🏗️ Kết cấu: 2 tầng
💵 Giá bán: 32.3 tỷ (~95 triệu/m²)
💎 ĐÁNH GIÁ TÀI SẢN:
• Vị trí mặt tiền rộng rãi, khu dân cư cao cấp – thuận tiện mở văn phòng, showroom, hoặc nhà hàng.
• Diện tích lớn, hiếm có tại khu vực Linh Đông, phù hợp xây tòa nhà căn hộ dịch vụ hoặc villa cao cấp.
• Đường trước nhà thông thoáng, dễ di chuyển, kết nối nhanh ra Phạm Văn Đồng và Xa Lộ Hà Nội.
• Khu vực dân trí cao, an ninh, môi trường sống yên tĩnh và phát triển mạnh.
• Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, sang tên ngay.
——————————
☎️ Liên hệ: Kỳ Anh – 0949 496 603
#shi #saigonhouseinvestment #dautunhapho
78 m2(8 x 20)
26 Tỷ
333 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Tô Vĩnh Diện
129 m2(8 x 20)
26 Tỷ
202 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
220 m2(8 x 20)
29 Tỷ
132 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
Chương Dương
48 m2(8 x 20)
30 Tỷ
625 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
106 m2(8 x 20)
30 Tỷ
283 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
100 m2(8 x 20)
30 Tỷ
300 Triệu/m200
Thủ Đức cũ
đường số số 17
65 m2(8 x 20)
30 Tỷ
462 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
136 m2(8 x 20)
30 Tỷ
221 Triệu/m200