BÁN CHDV – UNG VĂN KHIÊM, BÌNH THẠNH – 45 TỶ TL
261.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
172 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
48 Tỷ
~ 213 Triệu/m2225m2
(9m x 25m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | - | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 225 m2 |
🏡 BÁN CHDV XVNT, BÌNH THẠNH – LỬNG 5 TẦNG MCT – NHÀ TRỐNG – 225m² – 48 TỶ
📍 Địa chỉ: 220/64-220/66 XVNT, Phường Thạnh Mỹ Tây (Phường 21 cũ), Quận Bình Thạnh, TP.HCM
📐 Diện tích: 9 x 25m
📏 Diện tích công nhận: 225m²
🏗️ Kết cấu: Lửng + 5 tầng MCT
💎 Loại hình: CHDV (căn hộ dịch vụ)
💵 Giá bán: 48 tỷ (~213 triệu/m²) – có thương lượng
💎 ĐÁNH GIÁ TÀI SẢN:
• Vị trí trung tâm Bình Thạnh, khu dân trí cao, thuận tiện kết nối Q1, Q2, Q3.
• Nhà trống, lửng 5 tầng MCT, thích hợp cho thuê CHDV, văn phòng hoặc xây mới khai thác kinh doanh.
• Diện tích rộng, bố trí hợp lý, dễ cải tạo.
• Pháp lý minh bạch – sổ hồng riêng – sang tên nhanh chóng.
⸻
☎️ Liên hệ: Kỳ Anh – 0949 496 603
#shi #saigonhouseinvestment #dautunhapho
261.4 m2(8 x 20)
45 Tỷ
172 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
108.4 m2(8 x 20)
55 Tỷ
507 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Ngô Tất Tố
203 m2(8 x 20)
46 Tỷ
227 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
164.5 m2(8 x 20)
47 Tỷ
286 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
176 m2(8 x 20)
49,5 Tỷ
281 Triệu/m200
Quận 7 cũ
đường số số 43
290.81 m2(8 x 20)
49,5 Tỷ
170 Triệu/m200
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
72 m2(8 x 20)
50 Tỷ
694 Triệu/m200
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
210 m2(8 x 20)
50 Tỷ
238 Triệu/m200